300 * 180 * 25 ሚሜ የኦፕቲካል ፋይበር ጠጋኝ ፓነል መደርደሪያ ODF ተራራ ለቤት ውስጥ / ለቤት ውጭ

አጭር መግለጫ


የመነሻ ቦታ; ቻይና ዶንግጓን
የምርት ስም: Qingying ወይም QY
የዕውቅና ማረጋገጫ ROHS ISO9001
ሞዴል ቁጥር: ፋይበር ኦፕቲክ ኦዲኤፍ ኦፕቲክ ፋይበር ጠጋኝ ፓነል
አነስተኛ የትዕዛዝ ብዛት 100 ቁራጭ/ቁርጥራጮች
ዋጋ ፦ ድርድር
የማሸጊያ ዝርዝሮች በመደበኛ የኤክስፖርት ጥቅል።
የክፍያ ውል: ኤል/ሲ ፣ ቲ/ቲ ፣ ዌስተርን ዩኒየን
የአቅርቦት ችሎታ; በቀን 1000 ቁርጥራጮች

የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

ዝርዝር መረጃ
የምርት ስም: 12 ወደብ ጠጋኝ ፓነል መደርደሪያ ተራራ አስማሚዎች ፦ SC FC ST LC
ቀለም: ሰማያዊ ወደቦች ፦ 12 እና 24 ኮር
የኦሪጂናል ዕቃ አምራች ወይም ኦዲኤም; ተቀበል ልኬቶች 300*180*25 ሚሜ
ዓይነት :: ቋሚ እና ተንሸራታች ዓይነት የአሠራር ሙቀት; -5 ~+40 ℃
መደበኛ የሥራ ሞገድ ርዝመት; 850nm 1310nm 1550nm የማስገባት ኪሳራ; ≤0.3dB
የመመለስ ኪሳራ; PC≥40dB ፣ UPC≥50dB ፣ APC≥60dB የእድሜ ዘመን: Times1000 ታይምስ
ከፍተኛ ብርሃን;

የፋይበር ኦፕቲክ ስርጭት ሳጥን

,

ከቤት ውጭ ፋይበር ማብቂያ ሳጥን

የምርት ማብራሪያ
ፋይበር ኦፕቲክ ኦዲኤፍ ኦፕቲክ ፋይበር ጠጋኝ ፓነል ስርጭት ፍሬም ጠጋኝ ፓነል
 
የፋይበር ኦፕቲክ ፓቼ ፓነል እንዲሁ የፋይበር ስርጭት ፓነል ተብሎ ይጠራል። ዋናው ተግባሩ የፋይበር ኦፕቲክ ገመዱን ማቋረጥ እና ለኬብሉ ግለሰብ ፋይበር የግንኙነት መዳረሻን መስጠት ነው። የፋይበር ጠጋኝ ፓነሎች ለመኖሪያ አያያorsች እና ለመከፋፈያ ክፍሎች ደህንነቱ የተጠበቀ ፣ የተደራጀ ክፍል ለማቅረብ የተነደፉ የማጠናቀቂያ ክፍሎች ናቸው። የፋይበር ጠጋኝ ፓነሎች በመደርደሪያ ላይ በተጫነ ወይም በግድግዳ በተገጠሙ ውስጥ ይገኛሉ።
 
ሁለቱም ዓይነቶች የፋይበር ኦፕቲክ ገመድ ፣ መሰንጠቂያዎችን እና ማገናኛዎችን ማኖር ፣ ማደራጀት ፣ ማቀናበር እና መጠበቅ ይችላሉ። የሬክ ተራራ ፓነሎች ብዙውን ጊዜ 19 "ወይም 23" ሁለንተናዊ ስፋት ናቸው። የፓቼ ፓነል ቁመት 1u ፣ 2u ፣ 3u ፣ 4u ፣ 6u ፣ ወዘተ ሊሆን ይችላል። የግድግዳ መጋጠሚያ ፓነል የበለጠ የተበጀ ነው ፣ ማንኛውም መዋቅር እና ልኬት ሊሆን ይችላል። እና የፓቼ ፓነሎች ለቤት ውስጥ ወይም ለቤት ውጭ ጥቅም ላይ ሊውሉ ይችላሉ።
 

ለፋይበር ኦፕቲክ ጠጋኝ ፓነል የኤሌክትሪክ አፈፃፀም

  • የማስገባት መጥፋት - <0.3dB
  • የመመለሻ ኪሳራ - ፒሲ <40 ዴሲ ፣ ዩፒሲ <50dB ፣ APC <60dB
  • በሳጥኑ እና በመሬት መሣሪያው መሣሪያ መካከል የማያቋርጥ ተቃውሞ 1000MΩ /500VDC
  • ቮልቴጅ-በሳጥኑ እና በመሬት መሣሪያው መሣሪያ መካከል የመቋቋም ችሎታ-በ 3 ኪ.ቪ/ዲሲ/1 ደቂቃ ውጤት ፣ ያለመቆጣት ፣ እና ያለ ቅስት።
  •  
የጨረር አፈፃፀም ነጠላ ሁነታ ባለብዙ ሞድ
የማስገባት ኪሳራ (ዲቢቢ) ≤0.3 ≤0.3
ተመላሽ ኪሳራ (ዲ.ቢ.) ≥50 (ፒሲ) ኤን/ሀ
60 (APC)
ተደጋጋሚነት (ዲቢቢ) ≤0.1dB
ዘላቂነት (ዲቢቢ) ≤0.2dB የተለመደ ለውጥ ፣ 1000 ተዛማጆች
የክርክር ጥንካሬ (ኤን) 100
የአሠራር ሙቀት (° ሴ) -40 ~+80
የማከማቻ ሙቀት (° ሴ) -40 ~+85
የፊት ገጽታ ጂኦሜትሪ
መለኪያ 2.5um ፌሩሌል 1.25 um Ferrule
ፒሲ ኤ.ፒ.ፒ ፒሲ ኤ.ፒ.ፒ
የመጠምዘዣ ራዲየስ (ሚሜ) 10 ~ 25 5 ~ 15 7 ~ 15 5 ~ 15
የ Apex ማካካሻ (ሚሜ) 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50
የፋይበር ቁመት (nm) 50 50 50 50
ማዕዘን (°) —- 7.7-8.3 —- 7.7-8.3
መለያ:

ከቤት ውጭ ፋይበር ማብቂያ ሳጥን ፣

የፋይበር ኦፕቲክ ስርጭት ሳጥን ፣

ftth ፋይበር ኦፕቲክ ማብቂያ ሳጥን


  • ቀዳሚ ፦
  • ቀጣይ ፦

  • መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ለእኛ ይላኩልን