FTTH ፣ Passive Devices Fiber Optic Coupler Splitter ለ Optical Fiber Splitter

አጭር መግለጫ


የመነሻ ቦታ; ቻይና ዶንግጓን
የምርት ስም: Qingying ወይም QY
የዕውቅና ማረጋገጫ CE ፣ ROHS ፣ ISO ፣ SGS ፣
ሞዴል ቁጥር: FTTH ኦፕቲካል ኃ.የተ.የግ.ማ ማከፋፈያ በ 4 የቁማር ኦፕቲካል ቅርንጫፍ መጫኛ ሣጥን
አነስተኛ የትዕዛዝ ብዛት 100 pcs
ዋጋ ፦ ድርድር
የማሸጊያ ዝርዝሮች በደንበኞች ጥያቄ መሠረት በእንጨት ከበሮዎች ፣ በፖሊፔን ከበሮዎች ወይም በሌሎች ከበሮዎች ውስጥ ማሸግ።
የክፍያ ውል: ኤል/ሲ ፣ ቲ/ቲ ፣ ዌስተርን ዩኒየን
የአቅርቦት ችሎታ; በሳምንት 10000pcs

የምርት ዝርዝር

የምርት መለያዎች

ዝርዝር መረጃ
የምርት ስም: FTTH ኦፕቲካል ኃ.የተ.የግ.ማ ማከፋፈያ በ 4 የቁማር ኦፕቲካል ቅርንጫፍ መጫኛ ሣጥን የጥቅል መጠን ፦ 30X20X 15 ሴ
የአሠራር ሞገድ ርዝመት; 1260–1650 መፍጨት ዘዴ :: PC.UPC.APC
የምስክር ወረቀቶች CE ፣ ROHS ፣ ISO ፣ SGS ፣ ሁነታዎች :: ነጠላ-ሞድ ፣ ባለብዙ-ሁናቴ
የቅርንጫፍ ቁጥር 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 ወዘተ. የፋይበር አያያዥ :: FC / PC ፣ FC / APC ፣ FC / UPC ፣ SC / PC ፣ SC / APC ፣ SC / UPC ፣ ST / PC ፣ ST / APC ፣ LC / PC ፣ LC / APC ፣ LC / UPC
ከፍተኛ ብርሃን;

የፋይበር ኦፕቲክ ስርጭት ሳጥን

,

ከቤት ውጭ ፋይበር ማብቂያ ሳጥን

የምርት ማብራሪያ

FTTH ኦፕቲካል ኃ.የተ.የግ.ማ ማከፋፈያ በ 4 የቁማር ኦፕቲካል ቅርንጫፍ መጫኛ ሣጥን

 

 

ወደቦች 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
የአሠራር ሞገድ ርዝመት (nm) 1260 ~ 1650 እ.ኤ.አ.
የማስገባት ኪሳራ (ዲቢቢ) ከፍተኛ (ፒ/ኤስ) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
ኪሳራ ዩኒፎርም (ዲቢ) ማክስ 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (dB) ማክስ 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
ተመላሽ ኪሳራ (ዲ.ቢ.) ደቂቃ UPC: 50 APC - 55
ቀጥተኛነት (ዲቢቢ) ደቂቃ 55
መደበኛ የግብዓት ፋይበር የማይታሰብ SM ነጠላ ፋይበር (ITU G.657A)
መደበኛ የውጤት ፋይበር የማይታሰብ የ SM ሪባን ፋይበር (ITU G.657A)
መደበኛ የውጤት ቀለም ሰማያዊ, ብርቱካናማ, አረንጓዴ, ብናማ, ግራጫ, ነጭ, ቀይ ፣ ጥቁር (TIA/EIA 598-B)
ማክስ. የጨረር ኃይል (mw) 300
የእርጥበት መጠን (አርኤች) 5%~ 85%
የአሠራር ሙቀት (እ.ኤ.አ.) -40 ~+85
የማከማቻ ሙቀት () -40 ~+85
የአገናኝ አማራጮች FC/SC/LC/ST/MU
የማሸጊያ አማራጮች ባዶ መሣሪያ*ሚኒ ቲዩብ*ኤቢኤስ ሞዱል*LGX ሣጥን*19 ”/23” መደርደሪያ-ተራራ

*ቴልኮርዲያ GR-1221-CORE & G-1209-CORE ታዛዥ። *ፕሪሚየም ዝርዝር በጥያቄ ላይ ይገኛል። (ገጽ/ኤስ ፦ ፕሪሚየም ደረጃ/መደበኛ ደረጃ) *የተለመደው እሴት +23 ላይ ያለ ማያያዣዎች ኪሳራዎች።

 

 

 

 

የፋይበር ኦፕቲክ ማከፋፈያ በኦፕቲካል ፋይበር አገናኝ ውስጥ በጣም አስፈላጊ ከሆኑ ተገብሮ መሣሪያዎች አንዱ ነው ፣ ብዙ የግብዓት ተርሚናሎች እና ብዙ የውጤት ተርሚናሎች ያሉት ፣ በተለይም ለተለዋዋጭ የኦፕቲካል አውታረ መረብ (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH ወዘተ) የሚተገበር የኦፕቲካል ፋይበር ታንድ መሣሪያ ነው። .) ኤምዲኤፍ እና ተርሚናል መሳሪያዎችን ለማገናኘት እና የኦፕቲካል ምልክቱን ቅርንጫፍ ለማሳካት።

 

መለያ:

ከቤት ውጭ ፋይበር ማብቂያ ሳጥን ፣

የፋይበር ኦፕቲክ ስርጭት ሳጥን ፣

ftth ፋይበር ኦፕቲክ ማብቂያ ሳጥን


  • ቀዳሚ ፦
  • ቀጣይ ፦

  • መልእክትዎን እዚህ ይፃፉ እና ለእኛ ይላኩልን