FTTH, നിഷ്ക്രിയ ഉപകരണങ്ങൾ ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കപ്ലർ സ്പ്ലിറ്റർ എന്നിവയ്ക്കായി ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ സ്പ്ലിറ്റർ

ഹൃസ്വ വിവരണം:


ഉത്ഭവ സ്ഥലം: ചൈന ഡോംഗ്ഗുവാൻ
ബ്രാൻഡ് നാമം: ക്വിംഗിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ ക്യുവൈ
സർട്ടിഫിക്കേഷൻ: CE, ROHS, ISO, SGS,
മോഡൽ നമ്പർ: 4 സ്ലോട്ടുകൾ ഒപ്റ്റിക്കൽ ബ്രാഞ്ചിംഗ് ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ബോക്സുള്ള FTTH ഒപ്റ്റിക്കൽ PLC സ്പ്ലിറ്റർ
കുറഞ്ഞ ഓർഡർ അളവ്: 100 കമ്പ്യൂട്ടറുകൾ
വില: ചർച്ച
പാക്കേജിംഗ് വിശദാംശങ്ങൾ: ക്ലയന്റുകളുടെ അഭ്യർത്ഥന അനുസരിച്ച് വുഡൻ ഡ്രംസ്, പോളിവുഡൻ ഡ്രംസ് അല്ലെങ്കിൽ മറ്റ് ഡ്രമ്മുകളിൽ പാക്കിംഗ്.
പേയ്മെന്റ് നിബന്ധനകൾ: എൽ/സി, ടി/ടി, വെസ്റ്റേൺ യൂണിയൻ
വിതരണ ശേഷി: ആഴ്ചയിൽ 10000pcs

ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ

വിശദമായ വിവരങ്ങൾ
ഉത്പന്നത്തിന്റെ പേര്: 4 സ്ലോട്ടുകൾ ഒപ്റ്റിക്കൽ ബ്രാഞ്ചിംഗ് ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ബോക്സുള്ള FTTH ഒപ്റ്റിക്കൽ PLC സ്പ്ലിറ്റർ പാക്കേജ് വലുപ്പം: 30X20X 15 CM
പ്രവർത്തന തരംഗ ദൈർഘ്യം: 1260-1650 പൊടിക്കുന്ന രീതി :: PC.UPC.APC
സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ: CE, ROHS, ISO, SGS, മോഡുകൾ :: സിംഗിൾ-മോഡ്, മൾട്ടി-മോഡ്
ശാഖ നമ്പർ: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 മുതലായവ. ഫൈബർ കണക്റ്റർ :: FC / PC, FC / APC, FC / UPC, SC / PC, SC / APC, SC / UPC, ST / PC, ST / APC, LC / PC, LC / APC, LC / UPC
ഉയർന്ന വെളിച്ചം:

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് വിതരണ ബോക്സ്

,

fiberട്ട്ഡോർ ഫൈബർ ടെർമിനേഷൻ ബോക്സ്

ഉൽപ്പന്ന വിവരണം

4 സ്ലോട്ടുകൾ ഒപ്റ്റിക്കൽ ബ്രാഞ്ചിംഗ് ഇൻസ്റ്റലേഷൻ ബോക്സുള്ള FTTH ഒപ്റ്റിക്കൽ PLC സ്പ്ലിറ്റർ

 

 

തുറമുഖങ്ങൾ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
പ്രവർത്തന തരംഗദൈർഘ്യം (nm) 1260 ~ 1650
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം (dB) പരമാവധി (പി/എസ്) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
ലോസ് യൂണിഫോമിറ്റി (dB) പരമാവധി 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (dB) പരമാവധി 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
റിട്ടേൺ നഷ്ടം (dB) മിനി UPC: 50 APC: 55
ഡയറക്റ്റിവിറ്റി (dB) മിനി 55
സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഇൻപുട്ട് ഫൈബർ ബെൻഡ് ഇൻസെൻസിറ്റീവ് എസ്എം സിംഗിൾ ഫൈബർ (ITU G.657A)
സ്റ്റാൻഡേർഡ് putട്ട്പുട്ട് ഫൈബർ ബെൻഡ് ഇൻസെൻസിറ്റീവ് എസ്എം റിബൺ ഫൈബർ (ITU G.657A)
സ്റ്റാൻഡേർഡ് Outട്ട്പുട്ട് നിറം നീല, ഓറഞ്ച്, പച്ച, തവിട്ട്, ഗ്രേ, വെള്ള, ചുവപ്പ് , കറുപ്പ് (TIA/EIA 598-B)
പരമാവധി ഒപ്റ്റിക്കൽ പവർ (mw) 300
ഈർപ്പം പരിധി (rh) 5%~ 85%
ഓപ്പറേറ്റിങ് താപനില() -40 ~+85
സംഭരണ ​​താപനില() -40 ~+85
കണക്റ്റർ ഓപ്ഷനുകൾ FC/SC/LC/ST/MU
പാക്കേജിംഗ് ഓപ്ഷനുകൾ നഗ്നമായ ഉപകരണം*മിനി ട്യൂബ്*എബിഎസ് മൊഡ്യൂൾ*എൽജിഎക്സ് ബോക്സ്*19 "/23" റാക്ക്-മൗണ്ട്

*ടെൽകോഡിയ GR-1221-CORE & G-1209-CORE കംപ്ലയിന്റ്. *പ്രീമിയം സ്പെക്ക് അഭ്യർത്ഥനയിൽ ലഭ്യമാണ്. (പി/എസ്: പ്രീമിയം ഗ്രേഡ്/സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഗ്രേഡ്) *+23 ൽ സാധാരണ മൂല്യം കണക്റ്റർ നഷ്ടങ്ങൾ ഇല്ലാതെ.

 

 

 

 

ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ ലിങ്കിലെ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട നിഷ്ക്രിയ ഉപകരണങ്ങളിലൊന്നാണ് ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് സ്പ്ലിറ്റർ, നിരവധി ഇൻപുട്ട് ടെർമിനലുകളും നിരവധി outputട്ട്പുട്ട് ടെർമിനലുകളുമുള്ള ഒപ്റ്റിക്കൽ ഫൈബർ ടാൻഡം ഉപകരണമാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു നിഷ്ക്രിയ ഒപ്റ്റിക്കൽ നെറ്റ്വർക്കിന് (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH തുടങ്ങിയവ) ബാധകമാണ് .) MDF- ഉം ടെർമിനൽ ഉപകരണങ്ങളും ബന്ധിപ്പിക്കാനും ഒപ്റ്റിക്കൽ സിഗ്നലിന്റെ ശാഖകൾ നേടാനും.

 

ടാഗ്:

fiberട്ട്ഡോർ ഫൈബർ ടെർമിനേഷൻ ബോക്സ്,

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് വിതരണ ബോക്സ്,

ftth ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് ടെർമിനേഷൻ ബോക്സ്


  • മുമ്പത്തെ:
  • അടുത്തത്:

  • നിങ്ങളുടെ സന്ദേശം ഇവിടെ എഴുതി ഞങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കുക