FTTH, ਪੈਸਿਵ ਡਿਵਾਈਸਿਸ ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਕਪਲਰ ਸਪਲਿਟਰ ਲਈ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਸਪਲਿਟਰ

ਛੋਟਾ ਵੇਰਵਾ:


ਮੂਲ ਸਥਾਨ: ਚੀਨ ਡੋਂਗਗੁਆਨ
ਮਾਰਕਾ: Qingying ਜਾਂ QY
ਸਰਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ: ਸੀਈ, ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ, ਐਸਜੀਐਸ,
ਮਾਡਲ ਨੰਬਰ: 4 ਸਲਾਟ ਆਪਟੀਕਲ ਬ੍ਰਾਂਚਿੰਗ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਬਾਕਸ ਦੇ ਨਾਲ FTTH ਆਪਟੀਕਲ ਪੀਐਲਸੀ ਸਪਲਿਟਰ
ਆਰਡਰ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਮਾਤਰਾ: 100 ਪੀ.ਸੀ.ਐਸ
ਕੀਮਤ: ਗੱਲਬਾਤ
ਪੈਕੇਜਿੰਗ ਵੇਰਵੇ: ਗਾਹਕਾਂ ਦੀਆਂ ਬੇਨਤੀਆਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਲੱਕੜ ਦੇ ਡਰੱਮ, ਪੌਲੀਵੁਡਨ ਡਰੱਮ ਜਾਂ ਹੋਰ ਡਰੱਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਕਿੰਗ.
ਭੁਗਤਾਨ ਦੀ ਨਿਯਮ: ਐਲ/ਸੀ, ਟੀ/ਟੀ, ਵੈਸਟਰਨ ਯੂਨੀਅਨ
ਸਪਲਾਈ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ: ਪ੍ਰਤੀ ਹਫਤੇ 10000pcs

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

ਉਤਪਾਦ ਟੈਗਸ

ਵਿਸਥਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ
ਉਤਪਾਦ ਦਾ ਨਾਮ: 4 ਸਲਾਟ ਆਪਟੀਕਲ ਬ੍ਰਾਂਚਿੰਗ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਬਾਕਸ ਦੇ ਨਾਲ FTTH ਆਪਟੀਕਲ ਪੀਐਲਸੀ ਸਪਲਿਟਰ ਪੈਕੇਜ ਦਾ ਆਕਾਰ: 30X20X 15 ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ
ਓਪਰੇਸ਼ਨ ਵੇਵ ਦੀ ਲੰਬਾਈ: 1260–1650 ਪੀਹਣ ਦਾ ::ੰਗ :: PC.UPC.APC
ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ: ਸੀਈ, ਆਰਓਐਚਐਸ, ਆਈਐਸਓ, ਐਸਜੀਐਸ, ::ੰਗ :: ਸਿੰਗਲ-ਮੋਡ, ਮਲਟੀ-ਮੋਡ
ਬ੍ਰਾਂਚ ਨੰਬਰ: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 ਆਦਿ. ਫਾਈਬਰ ਕਨੈਕਟਰ :: FC / PC, FC / APC, FC / UPC, SC / PC, SC / APC, SC / UPC, ST / PC, ST / APC, LC / PC, LC / APC, LC / UPC
ਉੱਚ ਰੋਸ਼ਨੀ:

ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਵੰਡ ਬਾਕਸ

,

ਬਾਹਰੀ ਫਾਈਬਰ ਸਮਾਪਤੀ ਬਾਕਸ

ਉਤਪਾਦ ਵੇਰਵਾ

4 ਸਲਾਟ ਆਪਟੀਕਲ ਬ੍ਰਾਂਚਿੰਗ ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਬਾਕਸ ਦੇ ਨਾਲ FTTH ਆਪਟੀਕਲ ਪੀਐਲਸੀ ਸਪਲਿਟਰ

 

 

ਪੋਰਟਸ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ਸੰਚਾਲਨ ਤਰੰਗ ਲੰਬਾਈ (nm) 1260 ~ 1650
ਸੰਮਿਲਨ ਘਾਟਾ (ਡੀਬੀ) ਅਧਿਕਤਮ (ਪੀ/ਐਸ) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
ਨੁਕਸਾਨ ਦੀ ਇਕਸਾਰਤਾ (ਡੀਬੀ) ਅਧਿਕਤਮ 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
ਪੀਡੀਐਲ (ਡੀਬੀ) ਅਧਿਕਤਮ 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਨੁਕਸਾਨ (ਡੀਬੀ) ਘੱਟੋ -ਘੱਟ UPC: 50 APC: 55
ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਤਾ (ਡੀਬੀ) ਘੱਟੋ -ਘੱਟ 55
ਮਿਆਰੀ ਇਨਪੁਟ ਫਾਈਬਰ Bend Insensitive SM ਸਿੰਗਲ ਫਾਈਬਰ (ITU G.657A)
ਮਿਆਰੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਫਾਈਬਰ Bend Insensitive SM Ribbon Fiber (ITU G.657A)
ਮਿਆਰੀ ਆਉਟਪੁੱਟ ਰੰਗ ਨੀਲਾ, ਸੰਤਰਾ, ਹਰਾ, ਭੂਰਾ, ਸਲੇਟੀ, ਚਿੱਟਾ, ਲਾਲ , ਕਾਲਾ (ਟੀਆਈਏ/ਈਆਈਏ 598-ਬੀ)
ਅਧਿਕਤਮ ਆਪਟੀਕਲ ਪਾਵਰ (ਮੈਗਾਵਾਟ) 300
ਨਮੀ ਦੀ ਰੇਂਜ (rh) 5%85%
ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਤਾਪਮਾਨ () -40+85
ਸਟੋਰੇਜ ਤਾਪਮਾਨ () -40+85
ਕਨੈਕਟਰ ਵਿਕਲਪ ਐਫਸੀ/ਐਸਸੀ/ਐਲਸੀ/ਐਸਟੀ/ਐਮਯੂ
ਪੈਕੇਜਿੰਗ ਵਿਕਲਪ ਬੇਅਰ ਡਿਵਾਈਸ*ਮਿੰਨੀ ਟਿਬ*ਏਬੀਐਸ ਮੋਡੀuleਲ*ਐਲਜੀਐਕਸ ਬਾਕਸ*19 "/23" ਰੈਕ-ਮਾ mountਂਟ

*ਟੈਲਕਾਰਡੀਆ ਜੀਆਰ -1221-ਕੋਰ ਅਤੇ ਜੀ -1209-ਕੋਰ ਅਨੁਕੂਲ. *ਬੇਨਤੀ 'ਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਉਪਲਬਧ ਹੈ. (ਪੀ/ਐਸ: ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਗ੍ਰੇਡ/ਸਟੈਂਡਰਡ ਗ੍ਰੇਡ) *ਖਾਸ ਮੁੱਲ +23 ਤੇ ਕਨੈਕਟਰਾਂ ਦੇ ਨੁਕਸਾਨ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ.

 

 

 

 

ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਸਪਲਿਟਰ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਲਿੰਕ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਪੈਸਿਵ ਉਪਕਰਣਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਇਨਪੁਟ ਟਰਮੀਨਲਾਂ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਆਉਟਪੁੱਟ ਟਰਮੀਨਲਾਂ ਵਾਲਾ ਆਪਟੀਕਲ ਫਾਈਬਰ ਟੈਂਡੇਮ ਉਪਕਰਣ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਇੱਕ ਪੈਸਿਵ ਆਪਟੀਕਲ ਨੈਟਵਰਕ (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH ਆਦਿ) ਤੇ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. .) MDF ਅਤੇ ਟਰਮੀਨਲ ਉਪਕਰਣਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਅਤੇ ਆਪਟੀਕਲ ਸਿਗਨਲ ਦੀ ਸ਼ਾਖਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ.

 

ਟੈਗ:

ਬਾਹਰੀ ਫਾਈਬਰ ਸਮਾਪਤੀ ਬਾਕਸ,

ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਵੰਡ ਬਾਕਸ,

ftth ਫਾਈਬਰ ਆਪਟਿਕ ਸਮਾਪਤੀ ਬਾਕਸ


  • ਪਿਛਲਾ:
  • ਅਗਲਾ:

  • ਆਪਣਾ ਸੁਨੇਹਾ ਇੱਥੇ ਲਿਖੋ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਭੇਜੋ