FTTH, செயலற்ற சாதனங்களுக்கான ஆப்டிகல் ஃபைபர் ஸ்ப்ளிட்டர் ஃபைபர் ஆப்டிக் கப்ளர் ஸ்ப்ளிட்டர்

குறுகிய விளக்கம்:


தோற்றம் இடம்: சீனா டாங்குவான்
பிராண்ட் பெயர்: க்விங்கிங் அல்லது க்யூஒய்
சான்றிதழ்: CE, ROHS, ISO, SGS,
மாடல் எண்: 4 இடங்கள் ஆப்டிகல் கிளை நிறுவல் பெட்டியுடன் FTTH ஆப்டிகல் PLC பிரிப்பான்
குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: 100 பிசிக்கள்
விலை: பேச்சுவார்த்தை
பேக்கேஜிங் விவரங்கள்: வாடிக்கையாளர்களின் வேண்டுகோளின்படி மர டிரம்ஸ், பாலிவுடன் டிரம்ஸ் அல்லது பிற டிரம்ஸில் பேக்கிங்.
கட்டண வரையறைகள்: எல்/சி, டி/டி, வெஸ்டர்ன் யூனியன்
விநியோக திறன்: வாரத்திற்கு 10000 பிசிக்கள்

தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்

விவரம் தகவல்
பொருளின் பெயர்: FTTH ஆப்டிகல் பிஎல்சி ஸ்ப்ளிட்டர் 4 இடங்கள் ஆப்டிகல் கிளை நிறுவல் பெட்டியுடன் தொகுப்பு அளவு: 30X20X 15 சிஎம்
செயல்பாட்டு அலை நீளம்: 1260-1650 அரைக்கும் முறை :: PC.UPC.APC
சான்றிதழ்கள்: CE, ROHS, ISO, SGS, முறைகள் :: ஒற்றை முறை, பல முறை
கிளை எண்: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 போன்றவை. ஃபைபர் கனெக்டர் :: FC / PC, FC / APC, FC / UPC, SC / PC, SC / APC, SC / UPC, ST / PC, ST / APC, LC / PC, LC / APC, LC / UPC
முன்னிலைப்படுத்த:

ஃபைபர் ஆப்டிக் விநியோக பெட்டி

,

வெளிப்புற ஃபைபர் டெர்மினேஷன் பெட்டி

தயாரிப்பு விளக்கம்

4 இடங்கள் ஆப்டிகல் கிளை நிறுவல் பெட்டியுடன் FTTH ஆப்டிகல் PLC பிரிப்பான்

 

 

துறைமுகங்கள் 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
இயக்க அலைநீளம் (என்எம்) 1260 ~ 1650
செருகும் இழப்பு (dB) அதிகபட்சம் (பி/எஸ்) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
இழப்பு சீருடை (dB) அதிகபட்சம் 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
பிடிஎல் (டிபி) அதிகபட்சம் 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
வருமான இழப்பு (dB) குறைந்தபட்சம் UPC: 50 APC: 55
டைரக்டிவிட்டி (dB) குறைந்தபட்சம் 55
நிலையான உள்ளீடு ஃபைபர் வளைந்த உணர்வற்ற எஸ்எம் ஒற்றை நார் (ITU G.657A)
நிலையான வெளியீடு ஃபைபர் வளைந்த உணர்வற்ற எஸ்எம் ரிப்பன் ஃபைபர் (ITU G.657A)
நிலையான வெளியீடு நிறம் நீலம், ஆரஞ்சு, பச்சை, பிரவுன், சாம்பல், வெள்ளை, சிவப்பு , கருப்பு (TIA/EIA 598-B)
அதிகபட்சம் ஆப்டிகல் பவர் (mw) 300
ஈரப்பதம் வரம்பு (rh) 5%~ 85%
இயக்க வெப்பநிலை() -40 ~+85
சேமிப்பு வெப்பநிலை () -40 ~+85
இணைப்பு விருப்பங்கள் FC/SC/LC/ST/MU
பேக்கேஜிங் விருப்பங்கள் வெற்று சாதனம்*மினி டியூப்*ஏபிஎஸ் தொகுதி*எல்ஜிஎக்ஸ் பாக்ஸ்*19 "/23" ரேக்-மவுண்ட்

*டெல்கார்டியா GR-1221-CORE & G-1209-CORE இணக்கமானது. *பிரீமியம் விவரக்குறிப்பு கோரிக்கையின் பேரில் கிடைக்கும். (பி/எஸ்: பிரீமியம் தரம்/நிலையான தரம்) *+23 இல் வழக்கமான மதிப்பு இணைப்பிகள் இழப்புகள் இல்லாமல்.

 

 

 

 

ஃபைபர் ஆப்டிக் ஸ்ப்ளிட்டர் ஆப்டிகல் ஃபைபர் இணைப்பில் மிக முக்கியமான செயலற்ற சாதனங்களில் ஒன்றாகும், இது பல உள்ளீட்டு முனையங்கள் மற்றும் பல வெளியீட்டு முனையங்களைக் கொண்ட ஆப்டிகல் ஃபைபர் டான்டெம் சாதனமாகும், குறிப்பாக ஒரு செயலற்ற ஆப்டிகல் நெட்வொர்க்கிற்கு (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH போன்றவை) பொருந்தும் .) MDF மற்றும் முனைய உபகரணங்களை இணைக்க மற்றும் ஆப்டிகல் சிக்னலின் கிளைகளை அடைய.

 

குறிச்சொல்:

வெளிப்புற ஃபைபர் டெர்மினேஷன் பாக்ஸ்,

ஃபைபர் ஆப்டிக் விநியோக பெட்டி,

ftth ஃபைபர் ஆப்டிக் டெர்மினேஷன் பாக்ஸ்


  • முந்தைய:
  • அடுத்தது:

  • உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்