பிபி - எஃப்சி 48 போர்ட் ஆப்டிகல் ஃபைபர் பேட்ச் பேனல் நிலையானது & எஃப்டிடிஎச்சிற்கான ஸ்லைடிங் வகை

குறுகிய விளக்கம்:


தோற்றம் இடம்: டாங்குவான் சீனா
பிராண்ட் பெயர்: க்விங்கிங் அல்லது க்யூஒய்
சான்றிதழ்: ROHS ISO9001
மாடல் எண்: மெட்டல் ரேக் மவுண்ட் ODF தட்டுக்கான 48 போர்ட் ஆப்டிக் ஃபைபர் பேட்ச் பேனல்
குறைந்தபட்ச ஆர்டர் அளவு: 100 துண்டு/துண்டுகள் 48 போர்ட் ஃபைபர் ஆப்டிக் பேட்ச் பேனல்
விலை: பேச்சுவார்த்தை
பேக்கேஜிங் விவரங்கள்: PE பை+அட்டைப்பெட்டி
விநியோக நேரம்: 5-10 வேலை நாட்கள்
கட்டண வரையறைகள்: எல்/சி, டி/டி, வெஸ்டர்ன் யூனியன்
விநியோக திறன்: வாரத்திற்கு 1000 துண்டுகள்

தயாரிப்பு விவரம்

தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்

விவரம் தகவல்
பொருளின் பெயர்:: PP-FC 48 போர்ட் ஆப்டிக் ஃபைபர் பேட்ச் பேனல் மெட்டல் ரேக் மவுண்ட் ODF ட்ரே அடாப்டர்கள் :: SC FC ST LC
நிறம்:: வெள்ளை மற்றும் கருப்பு துறைமுகங்கள்: 12/24/48 கோர்
பரிமாணங்கள் :: 300*180*25 மிமீ வகை :: நிலையான மற்றும் நெகிழ் வகை
நிலையான வேலை அலைநீளம் :: 850nm 1310nm 1550nm இழப்பு இழப்பு :: PC≥40dB, UPC≥50dB, APC≥60dB
ஆயுட்காலம்:: 1000 முறை திருமண: குளிர் உருண்ட எஃகு
முன்னிலைப்படுத்த:

ஃபைபர் ஆப்டிக் விநியோக பெட்டி

,

ftth ஃபைபர் ஆப்டிக் டெர்மினேஷன் பாக்ஸ்

தயாரிப்பு விளக்கம்
மெட்டல் ரேக் மவுண்ட் ODF தட்டுக்கான PP-FC 48 போர்ட் ஆப்டிக் ஃபைபர் பேட்ச் பேனல்
 

சிறப்பம்சங்கள் 

  • நிலையான அளவு, குறைந்த எடை மற்றும் நியாயமான அமைப்பு

  • Sஎளிதான கேபிள் மேலாண்மைக்காக டிரைவர் லைட் அவுட்
  • ரிப்பன் மற்றும் ஒற்றை நார் ஏற்றது
  • Cகளுக்கான ஓம்பாக்ட் வடிவமைப்புவேகம் சேமிப்பு
  • வெவ்வேறு தட்டுக்கு ஏற்றவாறு பல்வேறு பேனல் தட்டுer இடைமுகம்
  • தட்டில் முன் குறி அடையாளம் மற்றும் செயல்பாட்டிற்கு எளிதானது
  • மேலாண்மை மற்றும் செயல்பாட்டிற்கு எளிதானது

விண்ணப்பம்:

 

தொலைத்தொடர்பு சந்தாதாரர் வளையம்

வீட்டிற்கு ஃபைபர் (FTTH)

LAN/WAN

CATV

 

அளவுரு:

ஆப்டிகல் செயல்திறன் ஒற்றை முறை பல முறை
செருகும் இழப்பு (dB) ≤0.3 ≤0.3
வருமான இழப்பு (dB) ≥50 (பிசி) N/A
≥60 (ஏபிசி)
மீண்டும் மீண்டும் (dB) ≤0.1dB
ஆயுள் (dB) .20.2dB வழக்கமான மாற்றம், 1000 மேட்டிங்ஸ்
இழுவிசை வலிமை (N) 100
இயக்க வெப்பநிலை (° C) -40 ~+80
சேமிப்பு வெப்பநிலை (° C) -40 ~+85
இறுதி வடிவவியல்
அளவுரு 2.5um ஃபெருல் 1.25 உம் ஃபெருலே
பிசி ஏபிசி பிசி ஏபிசி
வளைவின் ஆரம் (மிமீ) 10 ~ 25 5 ~ 15 7 ~ 15 5 ~ 15
அபெக்ஸ் ஆஃப்செட் (மிமீ) 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50
ஃபைபர் உயரம் (nm) ± 50 ± 50 ± 50 ± 50
கோணம் (°) —- 7.7-8.3 —- 7.7-8.3

 PP - FC 48 Port Optical Fiber Patch Panel Fixed & Sliding Type For FTTH 0                            

      சிஐவி மதிப்பீட்டு அறிக்கை (627 கே) .பிடிஎஃப்

 

குறிச்சொல்:

வெளிப்புற ஃபைபர் டெர்மினேஷன் பாக்ஸ்,

ஃபைபர் ஆப்டிக் விநியோக பெட்டி,

ftth ஃபைபர் ஆப்டிக் டெர்மினேஷன் பாக்ஸ்


  • முந்தைய:
  • அடுத்தது:

  • உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்