PP - FC 48 పోర్ట్ ఆప్టికల్ ఫైబర్ ప్యాచ్ ప్యానెల్ FTTH కోసం స్థిర & స్లైడింగ్ రకం

చిన్న వివరణ:


మూల ప్రదేశం: డాంగ్‌గువాన్ చైనా
బ్రాండ్ పేరు: క్వింగ్ లేదా QY
సర్టిఫికేషన్: ROHS ISO9001
మోడల్ సంఖ్య: మెటల్ ర్యాక్ మౌంట్ ODF ట్రే కోసం 48 పోర్ట్ ఆప్టిక్ ఫైబర్ ప్యాచ్ ప్యానెల్
కనీస ఆర్డర్ పరిమాణం: 100 పీస్/పీస్ 48 పోర్ట్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ ప్యానెల్
ధర: చర్చలు
ప్యాకేజింగ్ వివరాలు: PE బ్యాగ్+కార్టన్
డెలివరీ సమయం: 5-10 పని దినాలు
చెల్లింపు నిబందనలు: L/C, T/T, వెస్ట్రన్ యూనియన్
సరఫరా సామర్ధ్యం: వారానికి 1000 ముక్కలు

ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

వివరాలు సమాచారం
ఉత్పత్తి పేరు:: మెటల్ ర్యాక్ మౌంట్ ODF ట్రే కోసం PP-FC 48 పోర్ట్ ఆప్టిక్ ఫైబర్ ప్యాచ్ ప్యానెల్ ఎడాప్టర్లు :: SC FC ST LC
రంగు :: తెలుపు మరియు నలుపు పోర్టులు :: 12/24/48 కోర్
కొలతలు :: 300*180*25 మిమీ రకం :: స్థిర & స్లైడింగ్ రకం
ప్రామాణిక పని తరంగదైర్ఘ్యం :: 850nm 1310nm 1550nm రిటర్న్ లాస్ :: PC≥40dB, UPC≥50dB, APC≥60dB
జీవితకాలం:: Times1000 సార్లు వివాహం: కోల్డ్ రోల్డ్ స్టీల్
అధిక కాంతి:

ఫైబర్ ఆప్టిక్ పంపిణీ పెట్టె

,

ftth ఫైబర్ ఆప్టిక్ టెర్మినేషన్ బాక్స్

ఉత్పత్తి వివరణ
మెటల్ ర్యాక్ మౌంట్ ODF ట్రే కోసం PP-FC 48 పోర్ట్ ఆప్టిక్ ఫైబర్ ప్యాచ్ ప్యానెల్
 

ఫీచర్స్ 

  • ప్రామాణిక పరిమాణం, తక్కువ బరువు మరియు సహేతుకమైన నిర్మాణం

  • Sసులభమైన కేబుల్ నిర్వహణ కోసం డ్రాయర్‌ను లైడ్ అవుట్ చేయండి
  • రిబ్బన్ మరియు సింగిల్ ఫైబర్‌కు అనుకూలం
  • Cలు కోసం ఓంపాక్ట్ డిజైన్వేగం పొదుపు
  • విభిన్న అడాప్ట్‌కి సరిపోయేలా వివిధ ప్యానెల్ ప్లేట్er ఇంటర్ఫేస్
  • ప్లేట్ మీద ఫ్రంట్ మార్క్ గుర్తించడం మరియు ఆపరేషన్ చేయడం సులభం
  • నిర్వహణ మరియు ఆపరేషన్ కోసం సులభం

అప్లికేషన్:

 

టెలికమ్యూనికేషన్స్ సబ్‌స్క్రైబర్ లూప్

ఇంటికి ఫైబర్ (FTTH)

LAN/WAN

CATV

 

పరామితి:

ఆప్టికల్ పనితీరు సింగిల్ మోడ్ మల్టీ మోడ్
చొప్పించడం నష్టం (dB) ≤0.3 ≤0.3
రిటర్న్ లాస్ (dB) ≥50 (PC) N/A
≥60 (APC)
పునరావృత సామర్థ్యం (dB) ≤0.1 డిబి
మన్నిక (dB) ≤0.2dB సాధారణ మార్పు, 1000 మ్యాటింగ్‌లు
తన్యత బలం (N) 100
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత (° C) -40 ~+80
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత (° C) -40 ~+85
ముగింపు జ్యామితి
పరామితి 2.5um ఫెర్రూల్ 1.25 ఓం ఫెర్రూల్
PC APC PC APC
వక్రత వ్యాసార్థం (mm) 10 ~ 25 5 ~ 15 7 ~ 15 5 ~ 15
అపెక్స్ ఆఫ్‌సెట్ (మిమీ) 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50
ఫైబర్ ఎత్తు (nm) ± 50 ± 50 ± 50 ± 50
కోణం (°) —- 7.7-8.3 —- 7.7-8.3

 PP - FC 48 Port Optical Fiber Patch Panel Fixed & Sliding Type For FTTH 0                            

      CIV అసెస్‌మెంట్ నివేదిక (627K) .pdf

 

ట్యాగ్:

బాహ్య ఫైబర్ టెర్మినేషన్ బాక్స్,

ఫైబర్ ఆప్టిక్ పంపిణీ పెట్టె,

ftth ఫైబర్ ఆప్టిక్ టెర్మినేషన్ బాక్స్


  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • మీ సందేశాన్ని ఇక్కడ వ్రాసి మాకు పంపండి