300 * 180 * 25 มม. แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Rack Mount ODF สำหรับ Indoor / Outdoor

คำอธิบายสั้น:


สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน ตงกวน
ชื่อแบรนด์: Qingying หรือ QY
การรับรอง: ROHS ISO9001
หมายเลขรุ่น: แผงไฟเบอร์ออปติก ODF ไฟเบอร์ออปติก
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น / ชิ้น
ราคา: การเจรจา
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: โดยแพคเกจการส่งออกมาตรฐาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
ความสามารถในการจัดหา: 1,000 ชิ้นต่อวัน

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

แท็กสินค้า

ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: 12 พอร์ต Patch แผงแร็ค Mount อะแดปเตอร์: SC FC ST LC
สี: สีฟ้า พอร์ต: 12 และ 24 คอร์
OEM หรือ ODM: ยอมรับ ขนาด: 300*180*25mm
พิมพ์:: ประเภทคงที่และเลื่อน อุณหภูมิในการทำงาน: -5~+40℃
ความยาวคลื่นการทำงานมาตรฐาน: 850nm 1310nm 1550nm การสูญเสียการแทรก: ≤0.3dB
ผลตอบแทนขาดทุน: PC≥40dB, UPC≥50dB, APC≥60dB อายุขัย: ≥1000ครั้ง
แสงสูง:

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

,

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้ง

รายละเอียดสินค้า
ไฟเบอร์ออปติก ODF แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกการกระจายแผงแพทช์
 
แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกเรียกอีกอย่างว่าแผงจำหน่ายไฟเบอร์ หน้าที่หลักของมันคือการยุติสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและให้การเข้าถึงการเชื่อมต่อกับเส้นใยแต่ละเส้นของสายเคเบิล แผงแพทช์ไฟเบอร์เป็นชุดขั้วต่อ ซึ่งได้รับการออกแบบมาเพื่อให้มีห้องที่ปลอดภัยและเป็นระเบียบสำหรับขั้วต่อตัวเรือนและชุดประกบ แผงแพทช์ไฟเบอร์มีให้เลือกทั้งแบบติดตั้งกับชั้นวางหรือแบบติดผนัง
 
ทั้งสองประเภทสามารถจัดเก็บ จัดระเบียบ จัดการ และปกป้องสายเคเบิลใยแก้วนำแสง ตัวประกบ และตัวเชื่อมต่อได้ แผงติดตั้งบนแร็คมักมีความกว้างสากล 19 นิ้วหรือ 23 นิ้ว ความสูงของแผงแพทช์สามารถเป็น 1u, 2u, 3u, 4u, 6u ฯลฯ การเปิดแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติกสามารถเลื่อนหรือคงที่หรือหมุนได้ แผงแพทช์แบบติดผนังสามารถปรับแต่งได้มากขึ้นสามารถเป็นโครงสร้างและขนาดใดก็ได้ และแผงแพทช์สามารถใช้สำหรับการใช้งานในร่มหรือกลางแจ้ง
 

ประสิทธิภาพไฟฟ้าสำหรับแผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

  • การสูญเสียการแทรก: <0.3dB
  • การสูญเสียผลตอบแทน: PC <40 dB, UPC <50dB, APC <60dB
  • ความต้านทานฉนวนระหว่างกล่องและอุปกรณ์ต่อสายดิน: 1000MΩ /500VDC
  • แรงดันไฟฟ้า- ความต้านทานระหว่างกล่องและอุปกรณ์ต่อสายดิน: ภายใต้ผลกระทบของ 3kv/DC/1 นาที ไม่มีการเจาะ และไม่มีส่วนโค้ง
  •  
ประสิทธิภาพออปติคอล สถานะโสด หลายโหมด
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤0.3 ≤0.3
การสูญเสียผลตอบแทน (dB) ≥50 (พีซี) ไม่มี
≥60 (APC)
ความสามารถในการทำซ้ำ (dB) ≤0.1dB
ความทนทาน (dB) ≤0.2dB การเปลี่ยนแปลงทั่วไป 1,000 การผสมพันธุ์
แรงดึง(N) 100
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -40~+80
อุณหภูมิในการจัดเก็บ (° C) -40~+85
เรขาคณิตส่วนปลาย
พารามิเตอร์ ปลอกโลหะ 2.5um 1.25 um Ferrule
พีซี APC พีซี APC
รัศมีความโค้ง (มม.) 10~25 5~15 7~15 5~15
เอเพ็กซ์ออฟเซ็ต (มม.) 0~50 0~50 0~50 0~50
ความสูงของไฟเบอร์ (นาโนเมตร) ±50 ±50 ±50 ±50
มุม (°) —- 7.7-8.3 —- 7.7-8.3
แท็ก:

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้ง,

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก,

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก ftth


  • ก่อนหน้า:
  • ต่อไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่และส่งถึงเรา