สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ NSN (LC) -LC UPC SM ดูเพล็กซ์ LSZH 5.0mm

คำอธิบายสั้น:

  • ชื่อผลิตภัณฑ์: สายแพทช์ไฟเบอร์หุ้มเกราะ 5.0mm
  • การรับรอง: ISO, CE, ROHS
  • สั่งซื้อขั้นต่ำ : 1pc
  • จำนวนไฟเบอร์: ดูเพล็กซ์
  • ตัวเชื่อมต่อ: NSN(LC)-LC UPC
  • ระดับการป้องกัน: IP67
  • สายเคเบิลวัสดุ: LSZH
  • รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: ถุง PE หรือ Customized
  • เวลาจัดส่ง: 5-12วันทำการ
  • เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, Paypal
  • ความสามารถในการจัดหา: 1000 ชิ้น / วัน

  • รายละเอียดผลิตภัณฑ์

    แท็กสินค้า

    รายละเอียดสินค้า

    ขั้วต่อกันน้ำกลางแจ้งนี้ยึดติดกับอะแดปเตอร์บนแผง RRH คู่ตัวเชื่อมต่อ LC ทั่วไปภายในช่วยให้การทดสอบและทำความสะอาดง่ายขึ้น ปลั๊กต่อมีอยู่สองประเภท: ดาบปลายปืนแบบเกลียวและเชื่อมต่อง่าย สภาพแวดล้อมที่รุนแรงซึ่งสารเคมี ก๊าซที่มีฤทธิ์กัดกร่อน และของเหลวเป็นเรื่องธรรมดา ระบบโทรคมนาคม/ CATV FTTX และสิ่งแวดล้อมพิเศษเราเตอร์มือถือและฮาร์ดแวร์อินเทอร์เน็ต

     

    คุณสมบัติ 

    1. ได้มาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE

    2. ประสิทธิภาพที่ดีของความสามารถในการทำซ้ำการดึงเม็ดมีดและการแลกเปลี่ยนที่ดี

    3. IP67 ได้รับการจัดอันดับเพื่อป้องกันการแช่น้ำและฝุ่น

    4. วัสดุหน่วงไฟตาม UL-94-0

    5. ตัวล็อคแบบกลไกแบบดาบปลายปืน

     

    แอปพลิเคชั่น

    ระบบโทรคมนาคม/CATV

    FTTX และสิ่งแวดล้อมพิเศษ

    เราเตอร์มือถือและฮาร์ดแวร์อินเทอร์เน็ต

     

     

     ข้อมูลจำเพาะ 

    รายการ

    สถานะโสด

    มัลติโหมด

    เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก

    5.0mm

    5.0mm

    สีมาตรฐาน

    Bขาด

    สีเทาหรือสีน้ำ

    การสูญเสียการแทรก

    ≤0.3dB

    ผลตอบแทนขาดทุน

    SM/UPC≥55dB, SM/APC≥60dB, MM≥35dB

    อุณหภูมิในการทำงาน

    -20℃+70℃

    อุณหภูมิในการจัดเก็บ

    -20℃+70℃

    แรงดึง

    ในระยะสั้น

    1200N

    ระยะยาว

    6000N

    ทนแรงอัด

    ≥3000N/100MM

     

    ภาพ

    Fiber Patch Cord NSN(LC)-LC UPC SM DX G657A1 LSZH 5.0 3M (2)

     

     


  • ก่อนหน้า:
  • ต่อไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่และส่งถึงเรา