ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกสำหรับ FTTH อุปกรณ์แบบพาสซีฟตัวแยกไฟเบอร์ออปติกคัปปลิ้ง

คำอธิบายสั้น:


สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน ตงกวน
ชื่อแบรนด์: Qingying หรือ QY
การรับรอง: CE, ROHS, ISO, เอสจีเอ,
หมายเลขรุ่น: ตัวแยก PLC แบบออปติคัล FTTH พร้อมกล่องติดตั้งการแยกกิ่งแบบออปติคัล 4 ช่อง
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 100 ชิ้น
ราคา: การเจรจา
รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: บรรจุในกลองไม้ กลอง Polywooden หรือกลองอื่น ๆ ตามคำขอของลูกค้า
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T, เวสเทิร์น ยูเนี่ยน
ความสามารถในการจัดหา: 10000 ชิ้นต่อสัปดาห์

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

แท็กสินค้า

ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อผลิตภัณฑ์: FTTH Optical PLC Splitter พร้อมกล่องติดตั้งการแยกกิ่งแบบออปติคัล 4 ช่อง ขนาดบรรจุ: 30X20X 15 ซม.
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ: 1260–1650 วิธีการเจียร:: PC.UPC.APC
ใบรับรอง: CE, ROHS, ISO, เอสจีเอ, โหมด:: โหมดเดียว, หลายโหมด
หมายเลขสาขา: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 ×16,1 × 32,1 × 64 เป็นต้น ขั้วต่อไฟเบอร์:: FC / PC, FC / APC, FC/UPC,SC / PC, SC / APC, SC/UPC,ST / PC, ST / APC,LC/PC,LC/APC,LC/UPC
แสงสูง:

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก

,

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้ง

รายละเอียดสินค้า

ตัวแยก PLC แบบออปติคัล FTTH พร้อมกล่องติดตั้งการแยกกิ่งแบบออปติคัล 4 ช่อง

 

 

พอร์ต 1×2 1×4 1×8 1×16 1×32 1×64
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ (นาโนเมตร) 1260~1650
การสูญเสียการแทรก (dB) สูงสุด (P/S) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
ความสม่ำเสมอของการสูญเสีย (dB) แม็กซ์ 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (เดซิเบล) แม็กซ์ 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
การสูญเสียผลตอบแทน (dB) นาที UPC:50 APC:55
ทิศทาง (dB) นาที 55
ไฟเบอร์อินพุตมาตรฐาน เบนด์ อินเซนซิทีฟ เอสเอ็ม ซิงเกิล ไฟเบอร์ (ITU G.657A)
ไฟเบอร์เอาท์พุตมาตรฐาน ไฟเบอร์ริบบอน SM แบบโค้งงอ (ITU G.657A)
สีของเอาต์พุตมาตรฐาน สีฟ้า, ส้ม, เขียว, สีน้ำตาล, สีเทา, สีขาว, สีแดง ,สีดำ(TIA/EIA 598-B)
แม็กซ์ พลังงานแสง (mw) 300
ช่วงความชื้น (rh) 5%~85%
อุณหภูมิในการทำงาน() -40~+85
อุณหภูมิในการจัดเก็บ () -40~+85
ตัวเลือกตัวเชื่อมต่อ FC/SC/LC/ST/MU
ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ อุปกรณ์เปล่า*ท่อขนาดเล็ก*โมดูล ABS*กล่อง LGX*19''/23'' แร็คเมาท์

*รองรับ Telcordia GR-1221-CORE&G-1209-CORE * สเป็คพรีเมี่ยมตามคำขอ (ป/ส: เกรดพรีเมี่ยม/เกรดมาตรฐาน) *ค่าปกติอยู่ที่ +23 โดยไม่มีการสูญเสียตัวเชื่อมต่อ

 

 

 

 

ตัวแยกสัญญาณไฟเบอร์ออปติกเป็นหนึ่งในอุปกรณ์พาสซีฟที่สำคัญที่สุดในลิงค์ไฟเบอร์ออปติก เป็นอุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกควบคู่ที่มีขั้วต่ออินพุตจำนวนมากและขั้วต่อเอาต์พุตจำนวนมาก โดยเฉพาะอย่างยิ่งใช้ได้กับเครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH เป็นต้น) .) เพื่อเชื่อมต่อ MDF และอุปกรณ์ปลายทางและเพื่อให้เกิดการแตกแขนงของสัญญาณออปติคัล

 

แท็ก:

กล่องเลิกจ้างไฟเบอร์กลางแจ้ง,

กล่องกระจายไฟเบอร์ออปติก,

กล่องต่อสายไฟเบอร์ออปติก ftth


  • ก่อนหน้า:
  • ต่อไป:

  • เขียนข้อความของคุณที่นี่และส่งถึงเรา