Optical Fiber Splitter Para sa FTTH, Passive Devices Fiber Optic Coupler Splitter

Maikling Paglalarawan:


Lugar ng Pinagmulan: China Dongguan
Tatak: Qingying o QY
Sertipikasyon: CE, ROHS, ISO, SGS,
Numero ng Modelo: FTTH Optical PLC splitter na may 4 Slots Optical Branching Installation Box
Minimum na Dami ng Order: 100 pcs
Presyo: negosasyon
Ang mga detalye sa pag-iimpake: pag-iimpake sa mga Wooden drum, Polywooden drums o iba pang drums ayon sa mga kahilingan ng kliyente.
Kasunduan sa pagbabayad: L / C, T / T, Western Union
Kakayahang Magkaloob: 10000pcs bawat linggo

Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Detalyeng impormasyon
Pangalan ng Produkto: FTTH Optical PLC Splitter Na May 4 na Slots ng Optical Branching Installation Box Laki ng package: 30X20X 15 CM
Haba ng Operasyon Wave: 1260–1650 Paraan ng paggiling :: PC.UPC.APC
Mga sertipiko: CE, ROHS, ISO, SGS, Mga Mode :: Single-mode, Multi-mode
Numero ng Sangay: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 Atbp Fiber Connector :: FC / PC, FC / APC, FC / UPC, SC / PC, SC / APC, SC / UPC, ST / PC, ST / APC, LC / PC, LC / APC, LC / UPC
Mataas na Liwanag:

kahon ng pamamahagi ng fiber optic

,

kahon sa pagwawakas ng hibla sa labas

Paglalarawan ng Produkto

FTTH Optical PLC splitter na may 4 Slots Optical Branching Installation Box

 

 

Mga Port 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Haba ng haba ng Operating (nm) 1260 ~ 1650
Insertion Loss (dB) Max (P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.8 20.5 / 21.0
Pagkawala ng Pagkakapareho (dB) Max 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (dB) Max 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
Return Loss (dB) Min UPC: 50 APC: 55
Pagkakakonekta (dB) Min 55
Karaniwang Input Fiber Bend Insensitive SM Single Fiber (ITU G.657A)
Karaniwang Output Fiber Bend Insensitive SM Ribbon Fiber (ITU G.657A)
Karaniwang Kulay ng Output Bughaw, Orange, Berde, Kayumanggi, Kulay-abo, Puti, Pula , Itim (TIA / EIA 598-B)
Max. Optical Power (mw) 300
Saklaw ng Humidity (rh) 5% ~ 85%
Temperatura ng Operasyon () -40 ~+85
Temperatura ng Imbakan () -40 ~+85
Mga Pagpipilian sa Connector FC / SC / LC / ST / MU
Mga Pagpipilian sa Pagbalot Bare Device * Mini Tube * Module ng ABS * LGX Box * 19 "/ 23" Rack-mount

* Sumusunod ang Telcordia GR-1221-CORE & G-1209-CORE. * Premium spec magagamit kapag hiniling. (P / S: Premium na Baitang / Karaniwang Baitang) * Karaniwang halaga sa +23 nang walang mga koneksyon pagkalugi.

 

 

 

 

Ang fiber optic splitter ay isa sa pinakamahalagang passive device sa link ng optical fiber, ay aparato ng optical fiber tandem na may maraming mga terminal ng pag-input at maraming mga terminal ng output, lalo na nalalapat sa isang passive optical network (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH atbp. .) upang ikonekta ang MDF at ang mga kagamitan sa terminal at upang makamit ang pagsasanga ng optical signal.

 

Tag:

kahon sa pagwawakas ng hibla sa labas,

kahon ng pamamahagi ng fiber optic,

kahon ng pagwawakas ng fiber optic ftth


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin