PP - FC 48 Port Optical Fiber Patch Panel Fixed & Sliding Type Para sa FTTH

Maikling Paglalarawan:


Lugar ng Pinagmulan: Dongguan China
Tatak: Qingying o QY
Sertipikasyon: ROHS ISO9001
Numero ng Modelo: 48 port Optic Fiber patch panel para sa Metal Rack Mount ODF tray
Minimum na Dami ng Order: 100 piraso / piraso 48 port fiber optic patch panel
Presyo: negosasyon
Ang mga detalye sa pag-iimpake: PE bag + karton
Oras ng paghatid: 5-10 araw ng trabaho
Kasunduan sa pagbabayad: L / C, T / T, Western Union
Kakayahang Magkaloob: 1000 Mga piraso bawat linggo

Detalye ng Produkto

Mga Tag ng Produkto

Detalyeng impormasyon
Pangalan ng Produkto:: Ang PP-FC 48 Port Optic Fiber Patch Panel Para sa Metal Rack Mount ODF Tray Mga Adapter :: SC FC ST LC
Kulay:: Puti at itim Mga Port :: 12/24/48 Core
Mga Dimensyon :: 300 * 180 * 25mm Uri :: Naayos at Uri ng Sliding
Karaniwang Paggawa ng Wavelength :: 850nm 1310nm 1550nm Return Loss :: PC≥40dB, UPC≥50dB, APC≥60dB
Haba ng buhay:: ≥1000 Times Matrial: Cold Rolled Steel
Mataas na Liwanag:

kahon ng pamamahagi ng fiber optic

,

kahon ng pagwawakas ng fiber optic ftth

Paglalarawan ng Produkto
Ang PP-FC 48 port Optic Fiber patch panel para sa Metal Rack Mount ODF tray
 

Mga Fearture 

  • Karaniwang laki, magaan ang timbang at makatuwirang istraktura

  • Slide out drawer para sa madaling pamamahala ng cable
  • Angkop para sa laso at solong hibla
  • Cdisenyo ng compact para sa stulin ng lakad nagse-save
  • Iba't ibang panel plate upang magkasya sa magkakaibang pag-aangkoper interface
  • Ang marka sa harap sa plato ay madali para sa pagkakakilanlan at pagpapatakbo
  • Madali para sa pamamahala at pagpapatakbo

Application:

 

Telepono ng subscriber loop

Fiber sa bahay (FTTH)

LAN / WAN

CATV

 

Parameter:

Pagganap ng Optical Single mode Multi Mode
Insertion Loss (dB) ≤0.3 ≤0.3
Return Loss (dB) ≥50 (PC) N / A
≥60 (APC)
Repeatability (dB) ≤0.1dB
Tibay (dB) ≤0.2dB Karaniwang Pagbabago, 1000 Mga Pagtutugma
Tensile Lakas (N) 100
Temperatura sa Pagpapatakbo (° C) -40 ~ + 80
Temperatura ng Imbakan (° C) -40 ~ + 85
Endface Geometry
Parameter 2.5um Ferrule 1.25 um Ferrule
PC APC PC APC
Radius of Curvature (mm) 10 ~ 25 5 ~ 15 7 ~ 15 5 ~ 15
Apex Offset (mm) 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50 0 ~ 50
Taas ng Fiber (nm) ± 50 ± 50 ± 50 ± 50
Angle (°) —- 7.7-8.3 —- 7.7-8.3

 PP - FC 48 Port Optical Fiber Patch Panel Fixed & Sliding Type For FTTH 0                            

      Ulat sa pagtatasa ng CIV (627K) .pdf

 

Tag:

kahon sa pagwawakas ng hibla sa labas,

kahon ng pamamahagi ng fiber optic,

kahon ng pagwawakas ng fiber optic ftth


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin