Opitika Okun Splitter Fun FTTH, Awọn ẹrọ palolo Fiber Optic Coupler Splitter

Apejuwe kukuru:


Ibi ti Oti: Ilu China Dongguan
Oruko oja: Qingying tabi QY
Iwe eri: CE, ROHS, ISO, SGS,
Nọmba awoṣe: FTTH Optical PLC splitter pẹlu 4 Iho Optical Branching Fifi sori Apoti
Opoiye Bere fun Kere: 100 awọn kọnputa
Iye: idunadura
Awọn alaye apoti: iṣakojọpọ ni awọn ilu onigi, Awọn ilu Polywooden tabi awọn ilu miiran ni ibamu si awọn ibeere awọn alabara.
Awọn ofin isanwo: L/C, T/T, Western Union
Ipese Agbara: 10000pcs fun ọsẹ kan

Apejuwe Ọja

Awọn afi ọja

Alaye Alaye
Orukọ ọja: FTTH Optical PLC Splitter Pẹlu Apoti Fifi sori Alaka Awọn iho 4 Package Iwon: 30X20X 15 CM
Ipari igbi iṣẹ: Ọdun 1260–1650 Ọna lilọ: PC.UPC.APC
Awọn iwe -ẹri: CE, ROHS, ISO, SGS, Awọn ipo :: Nikan-mode, Olona-ipo
Nọmba Ẹka: 1 × 2,1 × 4,1 × 8,1 × 16,1 × 32,1 × 64 Etc. Okun Asopọ :: FC / PC, FC / APC, FC / UPC, SC / PC, SC / APC, SC / UPC, ST / PC, ST / APC, LC / PC, LC / APC, LC / UPC
Imọlẹ giga:

apoti opitiki pinpin okun

,

apoti ifopinsi okun ita

Apejuwe ọja

FTTH Optical PLC splitter pẹlu 4 Iho Optical Branching Fifi sori Apoti

 

 

Awọn ibudo 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Wavelength Awọn ọna (nm) 1260 ~ 1650
Isonu Ifi sii (dB) Max (P/S) 3.8/4.0 7.1/7.3 10.2/10.5 13.5/13.7 16.5/16.8 20.5/21.0
Iṣọkan Isonu (dB) Max 0.6 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
PDL (dB) Max 0.15 0.15 0.25 0.3 0.3 0.3
Isonu Pada (dB) Min UPC: 50 APC: 55
Itọsọna taara (dB) Min 55
Okun Input Standard Tẹ Alainilagbara SM Nikan (ITU G.657A)
Standard O wu Okun Tẹ Ribbon Fiber ti ko ni itara (ITU G.657A)
Awọ wujade Standard Bulu, Ọsan, Alawọ ewe, Brown, Grẹy, Funfun, Pupa , Dudu (TIA/EIA 598-B)
Max. Agbara Agbara (mw) 300
Iwọn ọriniinitutu (rh) 5%~ 85%
Iwọn otutu ṣiṣiṣẹ () -40 ~+85
Iwọn otutu Ibi ipamọ () -40 ~+85
Awọn aṣayan Asopọ FC/SC/LC/ST/MU
Awọn aṣayan apoti Ẹrọ Bare*Tube Mini*Module ABS*Apoti LGX*19 ''/23 '' Rack-mount

*Telcordia GR-1221-CORE & G-1209-CORE ibamu. *Alaye lẹkunrẹrẹ wa lori ibeere. (P/S: Ipele Ere/Ipele Ipele) *Iwọn aṣoju ni +23 laisi awọn adanu awọn asopọ.

 

 

 

 

Fipi okun opiti jẹ ọkan ninu awọn ẹrọ palolo pataki julọ ni ọna asopọ okun opitika, jẹ ohun elo okun okun okun opiti pẹlu ọpọlọpọ awọn ebute titẹ sii ati ọpọlọpọ awọn ebute iṣelọpọ, ni pataki wulo si nẹtiwọọki opiti palolo (EPON.GPON.BPON.FTTX.FTTH ati be be lo .) lati sopọ MDF ati ohun elo ebute ati lati ṣaṣeyọri ẹka ti ami ifihan opiti.

 

Tag:

apoti ifopinsi okun ita,

apoti opitiki pinpin okun,

apoti ifopinsi opiti okun ftth


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa